Bồi dưỡng LL và PP giảng dạy đại hoc cho giảng viên ĐH Đồng Tháp
Lượt xem: 620
{webgallery}
{/webgallery}
{webgallery}
{/webgallery}
Reader Interactions
Comments
Minh Hiếusays
Em chào cô! Nhìn tấm hình này lại nhớ đến những ngày được cô vào dạy ở mãi trong này. Những giờ học, trao đổi rất vui, thú vị và ý nghĩa. Em chúc cô sức khỏe và luôn tươi trẻ như thế cô nhé!
@ Minh Hieu: Co cung nho nhung ngay o Dong Thap lam. Hoc vien hoc nhiet tinh, phong canh dep, thu vi nhat la chuyen di choi Ga´o Gio^`ng. Cho co gui loi chao tat ca cac ban lop minh nhe.
Em chào cô! Nhìn tấm hình này lại nhớ đến những ngày được cô vào dạy ở mãi trong này. Những giờ học, trao đổi rất vui, thú vị và ý nghĩa. Em chúc cô sức khỏe và luôn tươi trẻ như thế cô nhé!
@ Minh Hieu:
Co cung nho nhung ngay o Dong Thap lam. Hoc vien hoc nhiet tinh, phong canh dep, thu vi nhat la chuyen di choi Ga´o Gio^`ng.
Cho co gui loi chao tat ca cac ban lop minh nhe.