Khách says 26.12.2010 at 14:53 @ Hoàng Văn Tuấn:Cô chuyển comment của em vào mục “Bồi dưỡng… cho giảng viên ĐH Giao thông vận tải nhé.Chúc vui. Trả lời
Khách says 27.12.2010 at 11:58 Vâng ạ.Cô thử đọc mấy nhận xét của mấy đứa thế hệ 9x bàn về chính trị nha.cai này em vô tình đọc được thôi.Em thấy nhiều điều thú vị lắm.http://www.tagvn.com/Tin-tuc-the-gioi/Chu-nghia-xa-hoi-dang-quay-tro-lai-chau-au/ Trả lời
@ Hoàng Văn Tuấn:
Cô chuyển comment của em vào mục “Bồi dưỡng… cho giảng viên ĐH Giao thông vận tải nhé.
Chúc vui.
Vâng ạ.
Cô thử đọc mấy nhận xét của mấy đứa thế hệ 9x bàn về chính trị nha.cai này em vô tình đọc được thôi.
Em thấy nhiều điều thú vị lắm.
http://www.tagvn.com/Tin-tuc-the-gioi/Chu-nghia-xa-hoi-dang-quay-tro-lai-chau-au/
@ Hoàng Văn Tuấn:
đọc mà thấy buồn cười quá đi mất…he he..